Diễn Đàn Sinh Viên VNIT - CNTT
Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn SinhvienVnit.Xin Mới Tham Gia Cùng Chúng Tôi.Xin Cảm Ơn

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Bạn Đã Ghé Thăm Diễn Đàn SinhvienVnit.Xin Mới Tham Gia Cùng Chúng Tôi.Xin Cảm Ơn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HelloChao.com ưu đãi thành viên.

Go down

HelloChao.com ưu đãi thành viên. Empty HelloChao.com ưu đãi thành viên.

Bài gửi by xuan nuong Tue Aug 17, 2010 3:05 pm

Nhằm cảm ơn và ưu đãi cho thành viên trước khi hệ thống bắt đầu thu phí dịch vụ vào cuối tháng 9/2010, Ban Quản Trị HelloChao.com thân ái giới thiệu chương trình “Miễn phí 1 năm sử dụng HelloChao.com”. Bạn chỉ cần thêm cặp câu Anh – Việt để nhận Tài khoản nâng cấp (Blue member) 1 năm sử dụng miễn phí các tính năng cao cấp trên HelloChao.com.
LỢI ÍCH NHIỀU nhưng cách thức tham gia lại VÔ CÙNG ĐƠN GIẢN, không tốn nhiều thời gian.
Mời bạn theo link sau để biết thêm: http://www.hellochao.com/help.php?txtTut=8

Bạn tìm kiếm một nơi tập trung hàng triệu câu tiếng Anh hoàn chỉnh để bạn có thể sử dụng ngay trong mọi tình huống…
Bạn tìm kiếm một người thầy luôn luôn ở bên để giải đáp cho bạn mỗi khi bạn không biết nói câu nào đó bằng tiếng Anh…
Bạn tìm kiếm một sân chơi mà học hiệu quả nhất để bạn có thể cải thiện và hoàn thiện tiếng Anh của mình…
Bạn tìm thấy tất cả tại www.HelloChao.com

Keyword: học tiếng Anh, 1 năm, sử dụng, miễn phí, dịch vụ, câu tiếng Anh, cải thiện, hoàn thiện tiếng Anh, chương trình, tài khoản, nâng cấp, lợi ích, giải đáp, học hiệu quả, sân chơi mà học

xuan nuong

- Similar topics